Bộ sen tắm INAX BFV-903S-2C - Nóng lạnh

Mã sản phẩm:
BFV-903S-2C
Xuất xứ:
Việt Nam
Bảo hành:
2 năm
Liên hệ

Sen tắm nóng lạnh INAX BFV-903S-2C kết hợp củ sen nóng lạnh BFV-903S thân tròn thanh lịch cùng tay sen tắm mạ Crom mặt tối màu (-2C) hỗ trợ gia tăng áp lực dòng chảy. Bộ sản phẩm mang đến dòng nước tắm sảng khoái, độ bền cơ học vượt trội và vẻ đẹp hiện đại cho không gian phòng tắm.

Sen tắm nóng lạnh INAX BFV-903S-2C kết hợp củ sen nóng lạnh BFV-903S thân tròn thanh lịch cùng tay sen tắm mạ Crom mặt tối màu (-2C) hỗ trợ gia tăng áp lực dòng chảy. Bộ sản phẩm mang đến dòng nước tắm sảng khoái, độ bền cơ học vượt trội và vẻ đẹp hiện đại cho không gian phòng tắm.

Đặc điểm nổi bật của Sen tắm nóng lạnh INAX BFV-903S-2C

  • Tay sen mạ Crom -2C tăng áp nhẹ: Mặt phun màu xanh than/đen chống bám bẩn với các lỗ tia nước thu nhỏ giúp hội tụ áp lực nước tốt hơn.
  • Củ sen BFV-903S thiết kế hài hòa: Thân van tròn kết hợp tay gạt dẹt vát mỏng dễ cầm nắm, điều chỉnh lưu lượng và nhiệt độ nước linh hoạt.
  • Chất liệu đồng thau nguyên chất mạ Cr/Ni: Thân củ sen đúc đặc từ đồng tiêu chuẩn Nhật Bản, phủ lớp mạ Crom – Niken dày sáng bóng chống oxy hóa.
  • Lõi van đĩa sứ Ceramic siêu bền: Vận hành êm ái, đóng ngắt nước dứt khoát và ngăn ngừa rò rỉ nước qua hàng trăm nghìn lần sử dụng.
  • Phụ kiện đồng bộ chính hãng: Đi kèm dây sen xoắn kim loại chịu áp lực cao và gác sen gắn tường mạ Crom bền đẹp.

Sen tắm nóng lạnh INAX BFV-903S-2C trong không gian phòng tắm hiện đại
Sen tắm nóng lạnh INAX BFV-903S-2C (Bộ vòi sen tắm nóng lạnh INAX dòng BFV-903S kèm tay sen tăng áp -2C) lắp đặt thực tế sang trọng, đồng bộ trong không gian phòng tắm.

Thông số kỹ thuật chi tiết Sen tắm nóng lạnh INAX BFV-903S-2C

Mã sản phẩm INAX BFV-903S-2C
Loại sản phẩm Sen tắm nóng lạnh gắn tường
Tay sen đi kèm Tay sen mạ Crom mặt tối (-2C)
Chất liệu thân van Đồng thau nguyên chất mạ Cr/Ni
Lõi van điều khiển Đĩa sứ Ceramic siêu bền
Áp lực nước hoạt động 0.05 MPa ~ 0.75 MPa
Xuất xứ thương hiệu INAX Nhật Bản

Bản vẽ kỹ thuật Sen tắm nóng lạnh INAX BFV-903S-2C
Sơ đồ thông số kỹ thuật và tiêu chuẩn lắp đặt Sen tắm nóng lạnh INAX BFV-903S-2C chính hãng.

Hiện tại, Sen tắm nóng lạnh INAX BFV-903S-2C chính hãng đang được phân phối tại hệ thống showroom thiết bị vệ sinh INAX Việt Nam với đầy đủ tem chống hàng giả và chế độ bảo hành tiêu chuẩn Nhật Bản. Quý khách vui lòng liên hệ hotline hoặc đặt hàng trực tiếp trên website để nhận báo giá chiết khấu tốt nhất cùng dịch vụ giao hàng, lắp đặt tận nơi.